

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Wire Size | 14 - 4 AWG |
| Cable CSA | 16mm² |
| Colour | Green/Yellow |
| Number of Ways | 2 |
| Termination Method | Screw Down |
| Housing Material | Nylon |
| Current Rating | 76A |
| Voltage Rating | 800 V |
| Length | 57.5mm |
| Width | 12mm |
| Height | 65mm |
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00