

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Motor Protection Component | Circuit Breaker |
| Series | MS116 |
| Overall Length | 90mm |
| Overall Width | 45mm |
| Overall Depth | 80.1mm |
| Voltage Rating | 690 V ac |
| Terminal Type | Screw |
| Number of Poles | 3P |
| Breaking Capacity | 50 kA |
199199 PKZM0-12-SPI32
3UF7011-1AB00-0
GV2ME20AE11TQ
3RV2011-1BA10
3RV2021-0JA15
3RV2411-1EA10
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00