

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 55 kW |
| Motor Starter Type | Soft Start |
| Voltage Rating | 600 V |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 106 A |
| IP Rating | IP00, IP20 |
| Overall Length | 245mm |
| Overall Width | 90mm |
| Series | PSE |
| Overall Depth | 185.5mm |
134930 DS7-342SX016N0-N
134929 DS7-342SX012N0-N
118525 XDP4/ST(400V50HZ,440V60HZ)
ATS01N222QN
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00