

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 75 kW |
| Motor Starter Type | Soft Start |
| Voltage Rating | 208 - 600 V ac |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 143 (Inline) A, 245 (Inside Delta) A |
| IP Rating | IP00, IP20 |
| Overall Length | 199mm |
| Overall Width | 235mm |
| Series | PSTX |
| Overall Depth | 377mm |
1SAM451000R1011 MS165-16
BA9026 3AC50/60Hz 200-460V 3kW
1SFA897107R7000
3RW4026-1BB04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00