

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | Tina |
| SIL | SIL 3 |
| Supply Voltage | 24 V dc |
| IP Rating | IP67 |
| Width | 48mm |
| Length | 15mm |
| Dimensions | 15 x 48 x 23 mm |
| Depth | 23mm |
2TLA020054R0700 Tina 7A
FXL1-SPLUSA00
2TLA020054R0000 Tina 1A
BMXFTA3022
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00