

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 150:5 |
| Bore Size | 41mm |
| Series | CTD3X |
| Sensor Technology | Closed Loop |
| Input Current | 150A |
| Output Current | 5 A |
| Overall Height | 127mm |
| Overall Width | 77mm |
CT164M600/5-5/0.5-001
XM07-225071S000000
METSECT5CC013
B82801B0925A200
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00