

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 800:5 |
| Series | CTD3X |
| Bore Size | 41mm |
| Sensor Technology | Closed Loop |
| Input Current | 800A |
| Output Current | 5 A |
| Overall Height | 127mm |
| Overall Width | 77mm |
AP 100 B420L
CT140F-600/5-2.5/1-31
CT164M600/5-5/0.5-001
CTV8X800A333MV
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00