

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 70 Amps |
| Motor Starter Type | Soft Start |
| Range | RSGD |
| Voltage Rating | 400 V |
| Phase | 2 |
| Current Rating | 70 A |
| IP Rating | IP20 |
| Overall Length | 273mm |
| Overall Width | 258mm |
| Overall Depth | 118mm |
3RW3038-2BB14
1SFA896107R1100
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00