

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sensor Technology | Capacitive |
| Body Style | Barrel |
| Detection Range | 8 mm |
| Connection Type | Pre-Cabled |
| Supply Voltage | 30 V |
| IP Rating | IP67 |
| Length | 154mm |
| Mounting Type | Non-Flush |
| Shielding | Unshielded |
IR08.D03L-F46.GP1I.7SL
IM05-1B5PSVT0S
SIEN-M5B-NS-S-L
XS118B3PAL2
Bi5-M18-Y1X-H1141
IMM04-01BPSVU2S
NBN8-18GM50-E0-V1
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00