

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | HDR-30 |
| Type | Switched Mode |
| AC or DC Input Voltage | ac, dc |
| Input Voltage | 85 - 264 V ac / 120 - 370V dc |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 1.5A |
| Power Rating | 36W |
| Height | 90mm |
| Depth | 54.5mm |
| Width | 35mm |
| Mounting Type | DIN Rail Mount |
1SVR427043R0100 CP-D 24VDC/1.32A
DRAN120-12A
6EP3444-7SB00-3AX0
CP10.241-S2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00