

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 2.2 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 380 - 480 V ac |
| Current Rating | 5.3 A |
| Series | P2K2 |
| For Use With | AC Motors |
| Field Bus Communication Type | Modbus |
| IP Rating | IP54 |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
6SL3210-1PB21-0UL0
3-5009-008A DM1-345D6EB-S20S-EM
6SL3210-1PE22-7UL0
6SL3210-1KE11-8AF2
ACS310-01E-04A7-2
6SL3210-5BB13-7BV1
3-5047-003A DM1-127D8EB-S20S-EM
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00