

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 37 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 380 - 480 V ac |
| Current Rating | 73 A |
| Series | P37K |
| For Use With | AC Motors |
| Field Bus Communication Type | Modbus |
| IP Rating | IP20 / Chassis |
| Output Frequency | 400Hz |
| STO | No |
6SL3210-1KE14-3UF2
6SL3210-1PE14-3UL1
6SL3210-5BB11-2BV1
ATV12HU22M2X
6SL3210-1KE21-3AP1
6SL3520-1XD01-5AF0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00