

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 55 kW |
| Phase | 3 |
| Supply Voltage | 380 - 480 V ac |
| Current Rating | 106 A |
| For Use With | AC Motors |
| Series | P55K |
| Field Bus Communication Type | Modbus |
| IP Rating | IP20 / Chassis |
| Output Frequency | 400Hz |
ATV340D75N4E
6SL3244-0BB13-1BA1
VFD037CP4EB-21
6SL3210-1PE16-1UL1
3G3MX2AB015ECHN
ATV320U55M3C
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00