

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24V dc |
| Number of Channels | 2 |
| Safety Contacts | 2 |
| Function | Two Hand Control |
| Auxiliary Contacts | 3 |
| Range | Safemaster |
| Terminal Type | Screw |
| Depth | 121mm |
| Width | 22.5mm |
| Series | BG 5933 |
| Length | 84mm |
RLY3-OSSD200
3SK2112-1AA10
R1.188.0500.1
BD5980N.02 DC24V
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00