

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 5.5 kW |
| Motor Starter Type | Soft Start |
| Voltage Rating | 400 V |
| Phase | 2 |
| IP Rating | IP30 |
| Overall Length | 105mm |
| Overall Width | 90mm |
| Overall Depth | 59mm |
LG1K065Q707
3RK1308-0AC00-0CP0
3RK1908-1AA00-0BP0
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00