

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Rating | 100A |
| Voltage Rating | 415V ac |
| Fuse Standard | BS88, IEC 60269 |
| Fixing Centres | 82mm |
| Application Category | gG |
| Tag Width | 30mm |
| Overall Length | 110mm |
| Tag Type | Slotted |
| Body Diameter | 30.9mm |
| Body Length | 40.5mm |
| Tag Orientation | Centred |
| Fuse Dimensions | 30.9 x 40.5mm |
R1045273 / BTIS42V80
40NHG000B-690
68730315
1SCA022627R2360
100NHG000B
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00