

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 11 kW |
| Motor Starter Type | Star Delta |
| Voltage Rating | 400 V ac |
| Current Rating | 22 A |
| Number of Poles | 3 |
| Overall Length | 68mm |
| Overall Width | 158mm |
| Overall Depth | 117mm |
3RM1307-3AA04
BL9025 3AC200-480V 50/60Hz 11kW
3RW3018-1BB04
192399 EMS2-ROSF-Z-3-24VDC
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00