

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 30 kW |
| Motor Starter Type | Star Delta |
| Voltage Rating | 400 V |
| Phase | 3 |
| Current Rating | 55 A |
| IP Rating | IP20 |
| Overall Length | 138mm |
| Overall Width | 158mm |
| Overall Depth | 95mm |
| Standards Met | CE |
3RW4028-1BB14
3RM1202-1AA04
239895 SDAINLM70(230V50HZ,240V60HZ)
3RM1002-3AA04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00