

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Mounting Type | Through Hole |
| Series | FAK |
| Colour | Red, Yellow |
| Push Button Shape | Dome |
| Depth | 85mm |
| Width | 65mm |
| Push Button Diameter | 94mm |
| Height | 85mm |
121610 C22-PVT45P-K11
HW1B-V4F11-R
3SU1801-0NB10-4HC2
84-5340.0020
190929 M22-PV-K02
3SU1801-0NP00-2AA2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00