

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Rating | 80A |
| Voltage Rating | 415V ac |
| Fuse Standard | BS88, IEC 60269 |
| Fixing Centres | 92mm |
| Application Category | gG |
| Tag Width | 41mm |
| Overall Length | 131mm |
| Body Diameter | 30.8mm |
| Tag Type | Slotted |
| Tag Orientation | Centred |
| Body Length | 40.5mm |
| Fuse Dimensions | 30.8 x 40.5mm |
20-000-13/10E1
OFAF000H63 1SCA022627R1390
1SCA022700R9520
20-477-08/35A
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00