

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Motor Starter Type | DOL |
| Voltage Rating | 690 V ac |
| IP Rating | IP66 |
| Motor Starter Functionality | Manual |
| Overall Length | 225mm |
| Enclosure | Yes |
| Overall Width | 140mm |
| Overall Depth | 156mm |
| Series | GHG635 |
| Hazardous Area Certification | ATEX |
3RW4026-1BB14
3RA6120-0DB30
DOLC0.37230
134911 DS7-340SX012N0-N
1SFA896111R7000
3RM1307-3AA04
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00