

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Rating | 50A |
| Fuse Type | Blade |
| Blade Size | Maxi |
| Voltage Rating | 32V dc |
| Colour | Red |
| Width | 8.9mm |
| Height | 21.6mm |
| Body Material | Plastic |
| Fuse Speed | FF |
9005805.400
0997010.WXN
153.5395.6251
155.0892.6201
0287002.PXCN
153.5631.5601
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00