

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stepper Motor Type | Hybrid |
| Step Angle | 1.8° |
| Supply Voltage | 48 V |
| Shaft Diameter | 5mm |
| Current Rating | 1.8 A |
| Shaft Length | 24mm |
| Depth | 66mm |
| Resistance Per Phase | 1.75Ω |
| Output Speed | 1740 rpm |
| Series | EMMS-ST |
BRS39AW660ABA
103H7126-1740
EMMS-ST-57-M-SE-G2
SM2862-5155
103H5208-5240
SS2421-5041
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00