

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stepper Motor Type | Hybrid |
| Step Angle | 1.8° |
| Supply Voltage | 48 V |
| Shaft Diameter | 6.35mm |
| Current Rating | 5 A |
| Shaft Length | 20.6mm |
| Depth | 95mm |
| Resistance Per Phase | 0.25Ω |
| Output Speed | 1940 rpm |
| Series | EMMS-ST |
EMMS-ST-87-S-SEB-G2
2H4238B17S340
103H7123-0410
103H5205-4240
SH3537-12U40
103H7126-1740
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00