

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Stepper Motor Type | Hybrid |
| Step Angle | 1.8° |
| Supply Voltage | 48 V |
| Shaft Diameter | 6.35mm |
| Current Rating | 5 A |
| Shaft Length | 20.6mm |
| Depth | 123.5mm |
| Resistance Per Phase | 0.15Ω |
| Output Speed | 2720 rpm |
| Series | EMMS-ST |
SP2563-5160
103H5205-5210
103H7823-1740
103H8222-6340
EMMS-ST-57-M-SE-G2
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00