

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay |
| Supply Voltage | 100 V ac, 240 V ac |
| Size | 48 x 48mm |
| Number of Outputs | 2 |
| IP Rating | IP65 |
| Series | 40T48 |
| Input Type | Thermocouple PT100 |
| Panel Depth | 99mm |
709061/8-01-020-100-230-00/252
1250-R-R00-00000-1-G
600-R-R-W-0-1
E5AC-CX4D5M-000
LR08630-004
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00