

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay |
| Supply Voltage | 100 - 240 V ac/dc |
| Size | 96 x 48mm |
| Number of Outputs | 1 |
| IP Rating | IP65 |
| Input Type | K Type Thermocouple |
| Range | Gefran 40 |
| Series | 40T96 |
| Panel Depth | 92mm |
650-C-RR0-00000-0-G
P6100-2200-020
P8100-2100-0200
E5AC-CX4D5M-000
E5GC-RX2D6M-000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00