

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Minimum Pressure Reading | 0bar |
| Maximum Pressure Reading | 700bar |
| Accuracy | 0.5% FSO |
| Output Type | Voltage |
| Media Measured | Fluid |
| Process Connection | G1/2 |
| Supply Voltage | 12 V dc |
| IP Rating | IP65 |
PBT-RB250SG1SSNAMA0Z
PTC31B-AA7M1PGBWBJA
PTP31B-AA4U1PGBWWJ
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00