

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Minimum Pressure Reading | 0bar |
| Maximum Pressure Reading | 100bar |
| Accuracy | 0.5% FSO |
| Output Type | Voltage |
| Media Measured | Fluid |
| Process Connection | G1/2 |
| Supply Voltage | 12 V dc |
| IP Rating | IP65 |
M32-6-M-B35D-1-4-D 2130X000X00
3100B0400S01B000
401001/000-461-405-523-20-601-61/000
NPI-19J-100A2
PBS2-CB016SG1SSDLMA0Z
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00