

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 3.2mm |
| Colour | Brown |
| Shrunk Diameter | 1.6mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink Tubing |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 2:1 |
| Sleeve Length | 10m |
| Halogen Free | No |
| Series | 300 |
300-31900 HIS-PACK-19.1/9.5-PO-X-BK
ZHTM-18/9-0
CGPT-12.7/6.4-9-FSP
308-30307 HIS-3-3/1-PO-X-GNYE
RW-175-1/16-X
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00