

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 12.7mm |
| Colour | Grey |
| Shrunk Diameter | 6.4mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink Tubing |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 2:1 |
| Sleeve Length | 5m |
| Halogen Free | No |
| Series | 300 |
F7501IN BK105
308-30314 HIS-3-BAG-3/1-PO-X-BN
LSTT-R-3.2-0
F221V1IN BK105
450-20021 RMS 76-22-PO-X-BK
RNF-100-1/16-0-STK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00