

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 6mm |
| Colour | White |
| Shrunk Diameter | 2mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink |
| Adhesive Lined | No |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 22m |
| Material | Polyolefin |
| Halogen Free | No |
F2211/16 GR001
RNF 3000-6/2-0
RW-200-E-1-0-SP
315-13008 TA37 50-19-PO-X-BK
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00