

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Sleeve Diameter | 18mm |
| Colour | Black |
| Shrunk Diameter | 6mm |
| Sleeve Type | Heat Shrink |
| Adhesive Lined | Yes |
| Shrink Ratio | 3:1 |
| Sleeve Length | 4m |
| Series | HIS-A |
CGPT-38/19-0
300-70135 TCN34-12.0/4.0-CL-PO-X-CL
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00