

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Consumption | 5 W |
| Supply Voltage | 8.2 V dc |
| Holding Force | 24N |
| Plunger Diameter | 3.96mm |
| Product Height | 13.46mm |
| Product Width | 25.4 Dia.mm |
| Coil Resistance | 12.95Ω |
| Wire Size | 31AWG |
177-0143
8.M15 02 62 12 VCC 100%
8.M11 AA 62 24 VCC 100%
823D8064-230VCA-100%
8.M13 02 52 12 VCC 100%
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00