

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Type | Relay |
| Supply Voltage | 110 - 240 V ac |
| Size | 96 x 48mm |
| Number of Inputs | 1 |
| Number of Outputs | 2 |
| Display Type | Digital |
| IP Rating | IP65 |
| Additional Functionality | ON/OFF |
| Series | TB/TW 08 |
| Panel Depth | 67mm |
EPACK-1PH/32A/24V/XXX/V2
ID 985 LX-12V-8A-PTC
E5CC-CX3A5M-004
2500-1-0-0-0-0-1
P104/CC/VH/LRC/R
E5CC-RX3A5M-005
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00