

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 25:1 |
| Series | HO |
| Sensor Technology | Open Loop |
| Supply Voltage | 4.5 - 5.5 V |
| Input Current | 25A |
| Output Current | 25 A |
| Overall Height | 12mm |
| Overall Width | 12mm |
| Overall Depth | 31mm |
| Minimum Temperature | -40°C |
| Maximum Temperature | +105°C |
| Mounting Type | PCB Mount |
CTRA8120/5-2.5/1-1809
XM13-245071S000000
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00