

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Ratio | 3000:1 |
| Series | LF |
| Sensor Technology | Closed Loop |
| Supply Voltage | ±14.25 - ±25.2 V |
| Input Current | 3000A |
| Output Current | ±0.6 A |
| Overall Height | 135mm |
| Overall Width | 170mm |
| Overall Depth | 52mm |
| Minimum Temperature | -40°C |
| Maximum Temperature | +85°C |
| Mounting Type | Panel Mount |
XM22-415151S000000
ART-B22-D70/SP3
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00