

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Current Rating | 1A |
| Fuse Size | 6.3 x 32mm |
| Fuse Speed | F |
| Voltage Rating | 250V ac |
| Body Material | Ceramic |
| UL Class | UL 248-14 |
| Series | 314 |
| Fuse Standard | IEC 60127 |
S505-3.15-R
0218005.MXP
8020.5022.G
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00