

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | DDR |
| Type | Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | dc |
| Input Voltage | 33.6V dc |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 48V |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 480W |
6EP3332-7SB00-0AX0
ABL8RPS24050
TIS 600-172
TCL 060-148
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00