

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| DC Motor Type | Brushed |
| Power Rating | 15 W |
| Output Speed | 5930 rpm |
| Maximum Output Torque | 3.67 Ncm |
| Dimensions | 32 (Dia.) x 62.9 mm |
| Length | 62.9mm |
| Core Construction | Ironless |
BLMR6400SK-GFV-B
2619S024SR IE2-16 33:1
PS150-24-425
319.4862.20.00
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00