

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| DC Motor Type | Brushless |
| Power Rating | 50 W |
| Output Speed | 15000 rpm |
| Shaft Diameter | 6mm |
| Maximum Output Torque | 52.8 mNm, 810 mNm |
| Dimensions | 40 (Dia.) x 26 mm |
| Current Rating | 47.9 A |
| Length | 26mm |
| Width | 40mm |
HG37-300-AA-00
BLMR5100K-GFV-B
B138 F-12-1470
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00