

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Supply Voltage | 24 V dc |
| DC Motor Type | Brushed Geared |
| Power Rating | 14 W |
| Output Speed | 510 rpm |
| Shaft Diameter | 4mm |
| Gearhead Type | Planetary |
| Dimensions | 16 (Dia.) x 64.7 mm |
| Current Rating | 650 mA |
| Length | 64.7mm |
| Series | DCX |
DMN37K50G72A
BLM5120HP-GFV
B75D3A7B52FO
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00