

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 2.2 kW |
| Efficiency Class | IE3 |
| Frequency Rating | 50Hz |
| Supply Voltage | 230/400 V |
| Phase | 3 |
| Number of Poles | 4 |
| Rotation | Reversible |
| Series | M |
MC 244PT 10 B3
1FL6044-1AF61-2AA1
4IK25GN-SW2T
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00