

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 0.75 kW |
| Frequency Rating | 50Hz |
| Efficiency Class | IE3 |
| Supply Voltage | 230/400 V |
| Phase | 3 |
| Number of Poles | 4 |
| Rotation | Reversible |
| Series | M |
BCE2000/T 400 B3
1FL6042-2AF21-1AA1
2IK6GN-CW2E
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00