

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Power Rating | 1.5 kW |
| Frequency Rating | 50Hz |
| Efficiency Class | IE3 |
| Supply Voltage | 230/400 V |
| Phase | 3 |
| Number of Poles | 4 |
| Rotation | Reversible |
| Series | M |
1FL6024-2AF21-1LB1
TP112MS4 3 230/400-50 B5 MV
1FL6034-2AF21-1AG1
TP80B4 0,75 230/400-50 B5 MV
TP80B4 0,75 230/400-50 B14 MV
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00