

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 24V dc |
| Output Current | 8.4A |
| Power Rating | 201.6W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | Yes |
| Series | OZP-200-E |
HWS-150A-24/HD/A
TXLN 060-124
SHP1000PS48
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00