

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Output Voltage | 5V |
| Output Current | 40A |
| Power Rating | 200W |
| Number of Outputs | 1 |
| Input Voltage | 85 - 264V ac |
| Package Type | Enclosed |
| Medical Approved | Yes |
| Series | OZP-200-E |
ECL30UT02-E
781B12302403
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00