

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Maximum Output Torque | 0.04 Nm |
| Supply Voltage | 12 V dc |
| Output Speed | 120 rpm |
| Length | 64.8mm |
| Width | 64.8mm |
| Depth | 21.5mm |
| Current Rating | 510 mA Max |
| Series | iBLDC |
BMH0702T06A2A
SH30701P01A2000
R88M-1L75030C-S2
MPL-B520K-MJ72AA
BCH2LF0733CA5C
3216W024BXT R
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00