

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Series | CS |
| Type | DIN Rail Power Supply |
| AC or DC Input Voltage | ac |
| Input Voltage | 240V |
| AC or DC Output Voltage | dc |
| Output Voltage | 24V |
| Output Current | 10A |
| Power Rating | 240W |
S8FS-G05005CD
S8FS-G03005CD
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00