

คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| Gear Ratio | 100:1 |
| Gearbox Type | Spur |
| Maximum Output Torque | 7.84 Nm |
| Shaft Diameter | 10mm |
| Overall Length | 80mm |
| Overall Width | 80mm |
| Overall Depth | 30mm |
| Maximum Speed | 13.5rpm |
| Power Rating | 25 W |
GFS4G100FR
NMRV030 15,0 080*09 14 U MV
NMRV-P075 20,0 140*24 28 U MV
R22.10.0 111
จันทร์- ศุกร: 8:00 - 17.00 เสาร์ 9:00 - 16:00